[CR] Review @kohlarn resort แอทเกาะล้าน รีสอร์ท

ทริปนี้ไปมาเมื่อ 29-30 ก.ย. 56 ค่ะ
เป็นช่วงที่มีพายุอยู่บ้างเหมือนกัน เป็นครั้งแรกของพวกเราค่ะ ที่ได้ไปเกาะล้าน
เคยเห็นแต่ในรูปภาพของเพื่อนๆ น้ำใสๆสีฟ้า
เจอของจริง ช่วงหน้าฝนแบบนี้ น้ำเป็นสีเขียวซะแล้วค่ะ ไม่ค่อยใสอีกตะหาก
พลุโอ่ง เลยขอรีวิว ที่พัก กับ บรรยากาศ ร้านอาหารแทนนะคะ พลุโอ่ง

ไปมาไม่ครบทุกหาดนะคะ เนื่องจาก ฝนฟ้าก็ขมุกฃมัว
หาดตาแหวน... มีขยะเยอะเหมือนกันค่ะ น้ำไม่ค่อยสะอาดด้วย
หาดตายาย..    คนไทยอย่างเราเดินเข้าไป ผู้ประกอบการตรงนั้นมองกันแปลกๆเชียวค่ะ เลยไม่เล่นก็ได้(วะ)
หาดนวล..        ไกลสุด คนน้อยสุด น้ำใสสุด แต่ตลื่นเงียบสุดค่ะ ยังกะเล่นอยู่ในสระว่ายน้ำ (หินกรวดเยอะไปหน่อยค่ะ)

ไปดูที่พักกันเถอะค่ะ @เกาะล้าน รีสอร์ท ค่ะ

ชื่อสินค้า:   @kohlarn resort , แอทเกาะล้าน รีสอร์ท
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่